Graffiti - Private Property Inilagay sa Artsibo

1125 Park Street Alameda, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2045755

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Graffiti - Private Property

Tiningnan:

733 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

http://alamedaca.gov

Inireport:

noong

Deskripsyon

Please remove the graffiti on the old Party Warehouse building. It is an eyesore.


  • City of Alameda (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala mmeyer@alamedaca.gov (Beripikadong Opisiyal)

  • guest (Panauhin)

  • Isinara Code Enforcement 2 (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.