Được ghi nhận bởi: Boston 311

Graffiti Được thừa nhận

Southeast Expy Boston, MA 02125, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

2046112

Submitted To:

Boston 311

Category:

Illegal Graffiti

Đã xem:

3243 lần

Vùng lân cận:

North Dorchester

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

101001641713

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Offensive
Đáp. No
Hỏi. Object
Đáp. Other Graffiti

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video