Faded Crosswalk John C. Daniels School Đã lưu trữ

Baldwin Street New Haven, Connecticut Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

2046373

Submitted To:

New Haven

Danh mục:

Signs

Đã xem:

8774 lần

Vùng lân cận:

New Haven - Ward 03

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

crosswalk

Mô tả

The crosswalks surrounding John C. Daniels School are fading and nearly nonexistent. The one on Baldwin street is almost gone. Please may these be repainted ASAP?!


5 Bình luận

  • BreannB (Người dùng đã đăng ký)

  • LLG (Người dùng đã đăng ký)

  • CCole (Người dùng đã đăng ký)

  • LLG (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Manager of Operations, Process Improvement - Transportation, Traffic, & Parking (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.