Vehicle (Abandoned/Non-Operational) Đã lưu trữ

3933 Sw 26th Dr Gainesville, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 220

ID Vấn đề:

2092230

Submitted To:

Roads & Streets

Category:

Vehicle (Abandoned/Non-Operational)

Đã xem:

292 lần

Vùng lân cận:

311GNVPolice Sector 2

Được báo cáo thông qua:

http://www.cityofgainesville.org

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

White Chevy SUV. No tag. Items are being stored on and under the car.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the vehicle parked on private property or on the street?
Đáp. Private property

  • 311GNV (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Code Enforcement Department 3 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Code Enforcement Department 3 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.