{TEST ISSUE} Stop sign broken Mở

392 Clifford Ave Rochester, New York 14621, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2117324

Submitted To:

Rochester

Danh mục:

Street Signs

Đã xem:

2490 lần

Vùng lân cận:

Rochester

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

{TEST ISSUE} Stop sign is broken

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is the street sign creating a dangerous situation?
Đáp. No

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video