Junk Đã lưu trữ

642 3rd St. Ne Mason City, IA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

212185

Submitted To:

Mason City

Danh mục:

Junk, Rubbish and Refuse

Đã xem:

229 lần

Vùng lân cận:

Mason City

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Junk in front yard

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is this on private property?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

5 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.