Inacknowledge ni: Decatur, GA

Pothole Kinilala

637 Mckoy St Decatur, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 65

ID ng Isyu:

2134064

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Pothole

Tiningnan:

576 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Repaired several weeks ago, but patch has crumbled and hole has reopened.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video