Inacknowledge ni: Newton, MA

Traffic signal not working Kinilala

308 Washington St Newton, MA 02458, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2159519

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Traffic signal not working

Tiningnan:

1883 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W171453-011516

Deskripsyon

Center signal yellow light out.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. No

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video