Inacknowledge ni: City of Corona

Code Enforcement (Illegal Dumping not in a street/Property Maintenance/Etc) Kinilala

503 E 6th St Corona, CA 92879, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2160194

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Code Enforcement (private property maintenance issues)

Tiningnan:

2708 beses

Lugar:

Corona

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

2200201, 2181308

Deskripsyon

Tenants throwing their trash out back door and spilling in alley. Eyesore to clientele and tenants in next business complex.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video