Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Được thừa nhận

415 D St Ne Washington, DC 20002, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

2163095

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Alley Repair Investigation

Đã xem:

285 lần

Vùng lân cận:

Capitol Hill

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00363135

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video