General Bus Request/Incident Buksan

630 Chapel St New Haven, CT 06510, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1610

ID ng Isyu:

2204234

Submitted To:

CT Transit - New Haven

Category:

General Bus Request/Incident

Tiningnan:

3083 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Bus Stop window is broken


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video