Street Hazard Inilagay sa Artsibo

1510 Goliad St Houston, TX 77007, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2224029

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Street Hazard

Tiningnan:

87 beses

Lugar:

Rice Military

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

108254

Deskripsyon

New construction debris is not properly disposed of.

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Debris in Street - Street Hazard.

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.