Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Được thừa nhận

2438 2nd St Ne Washington, DC 20002, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 3005

ID Vấn đề:

2258832

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Đã xem:

2695 lần

Vùng lân cận:

Edgewood

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00406441

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video