Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

1150 45th Avenue Northeast Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2275145

Submitted To:

City of St. Petersburg

Kategorya:

Codes Compliance

Tiningnan:

42 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.stpete.org

Inireport:

noong

Deskripsyon

Construction trailer parked there for weeks and it looks like work without a permit going on

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue

1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.