Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Homeless encampment Được thừa nhận

2236-2248 San Pablo Ave Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 19360

ID Vấn đề:

2278724

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Other: Other City Services

Đã xem:

607 lần

Vùng lân cận:

Ralph Bunche

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

643550

ID Yêu cầu Dịch vụ:

638515

Đã gắn thẻ:

homeless, sidewalk

Mô tả

Why has the tent city of homeless been allowed to stake claim to.the sidewalk on San Pablo under the 580 freeway? It is a most unsightly introduction to the entering Oakland via Grand. In addition, aren't there services to help these people be safe, healthy, and moving towards greater self-sustainability?


22 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • David Coleman (Người dùng đã đăng ký)

  • OakRes (Khách)

  • Đã đóng City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • Julie Clemens (Người dùng đã đăng ký)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened David Coleman (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • Anonymous (Người dùng đã đăng ký)

  • Julie Clemens (Người dùng đã đăng ký)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • Anonymous (Người dùng đã đăng ký)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • David Coleman (Người dùng đã đăng ký)

  • Swimmy44 (Người dùng đã đăng ký)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • The Witch in Ghost Town (Người dùng đã đăng ký)

  • David Coleman (Người dùng đã đăng ký)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • Nomore (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video