Parking Enforcement Mở

3180-3198 E 7th St Oakland, CA 94601, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 10490

ID Vấn đề:

2286634

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Parking Enforcement

Đã xem:

827 lần

Vùng lân cận:

South Kennedy Tract

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Parked in a red zone.


1 Bình luận

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video