Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Kinilala

1398 Devonshire Dr N Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

2292661

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

892 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

2529241

Deskripsyon

Trailer in front yard

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue

2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video