Traffic Issue Đã lưu trữ

9th Ave N & Pinellas Trail St. Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 440

ID Vấn đề:

2309323

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Traffic Issue

Đã xem:

1240 lần

Được báo cáo thông qua:

http://www.pinellascounty.org

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Pedestrian signal on S side of 9th Ave N is not working. Neither of the 2 buttons will activate lights.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the issue?
Đáp. Crosswalk signal not working

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 1 (Người dùng đã đăng ký)

  • Michael Frederick, Mgr Transportation (Chính thức đã xác nhận)

  • Leon F.Barry (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng mklink (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.