Raccoon issues Inilagay sa Artsibo

20 Hadley Pl Medford , Ma Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2339134

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Nuisance Wildlife

Tiningnan:

76 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

Resident requests information on preventing problems with raccoons.

ay nagtanong din...
T. Link: http://www.mass.gov/eea/agencies/dfg/dfw/fish-wildlife-plants/pac-agents-districts.html PAC agent Link: http://www.mass.gov/eea/agencies/dfg/dfw/fish-wildlife-plants/problem-animal-control-pac-agents-northeast-district.html
S. Walang Ibinigay na Sagot

4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.