Garbage / Recycling Đã lưu trữ

311 Plover St Wisconsin Rapids, Wisconsin Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 490

ID Vấn đề:

2375152

Submitted To:

City of Wisconsin Rapids

Category:

Recycling/Garbage

Đã xem:

203 lần

Vùng lân cận:

Wisconsin Rapids

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Lift couch before Recycling day

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type of problem is this? Check all that apply.
Đáp. Garbage at curb more than 24hrs prior to pick up

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.