Được ghi nhận bởi: Oak311 Call Center

Streets - Potholes/Depression Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2379806

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Danh mục:

Pothole

Đã xem:

197 lần

Vùng lân cận:

Oak Center

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

518636

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

This issue was reported to the City of Oakland Public Works Department via phone (510-615-5566), email (pwacallcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video