Illegal Dumping Buksan

3415 San Pablo Ave Oakland, CA 94608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

242268

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

383 beses

Lugar:

Clawson

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

428443

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

junk dumped under billboard


2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video