Illegal Dumping Buksan

900-998 35th St Oakland, CA 94609, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

242300

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

348 beses

Lugar:

Hoover-Foster

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

428465

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

couch visions under overpass


2 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video