Inacknowledge ni: City of Quincy

Abandoned Car Kinilala

263-267 Hancock St Quincy, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2472178

Submitted To:

Quincy, MA

Kategorya:

Abandoned Car

Tiningnan:

639 beses

Lugar:

Quincy

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

The abandoned car plate no. 3M L832 parked on 108 Farrington St and no resident permit.


Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong pagkokomento at mga pagbabago ng estado.