Dangerous Building/Abandoned house Buksan

501 N Massachusetts Mason City, Iowa Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2395

ID ng Isyu:

2472848

Submitted To:

Mason City

Category:

Dangerous Building/Abandoned house

Tiningnan:

562 beses

Lugar:

Mason City

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

The house is abandoned with broken windows and the garage is dangerous and falling down

ay nagtanong din...
T. Is the building/house open?
S. unknown

1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video