Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Clogged storm drain Được thừa nhận

4201park Avenue Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1250

ID Vấn đề:

2474031

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Other

Đã xem:

261 lần

Vùng lân cận:

Malvern Gardens

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

drain problem

Mô tả

The storm drain in front of 4201 Park Avenue is clogged. Water has collected around the intersection in every rain storm over the last few weeks while the surrounding storm drains are working fine.


13 Bình luận

  • Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Luv4RVA (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Luv4RVA (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Luv4RVA (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng RVA: Customer campaigner (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Luv4RVA (Người dùng đã đăng ký)

  • Reopened Alice (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận RVA: Customer campaigner (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video