Overgrown Grass/Weed Inilagay sa Artsibo

222 S Pierce Ave Mason City, IA 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2479521

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Overgrown Grass/Weed

Tiningnan:

209 beses

Lugar:

Mason City

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

overgrowth

Deskripsyon

The old nursing home needs mowing


Mga Isyu sa Kalapit

5 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.