Được ghi nhận bởi: City of Raleigh, NC

Parks / Greenways Được thừa nhận

2499 Ratchford Dr Raleigh North Carolina Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 2765

ID Vấn đề:

2483121

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Parks Ground Service

Đã xem:

2793 lần

Vùng lân cận:

Raleigh Council District C

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

The nails/screws are no longer holding the board down.


8 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video