Được ghi nhận bởi: Boston 311

Illegal Graffiti Được thừa nhận

95-107 William F Mcclellan Hwy Revere, MA 02151, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 17460

ID Vấn đề:

2489727

Submitted To:

Boston 311

Category:

Illegal Graffiti

Đã xem:

3445 lần

Vùng lân cận:

US Congressional District MA8

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

101001789448

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

In black spray paint

cũng đã hỏi...
Hỏi. Offensive
Đáp. Yes
Hỏi. Object
Đáp. Traffic Signals or Control Boxes

3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video