Alameda Municipal Power - Other Buksan

2045 Lincoln Ave Alameda, CA 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 162220

ID ng Isyu:

2490482

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Alameda Municipal Power - Other

Tiningnan:

115 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Broken conduit


1 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.