Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

1724 5th St Nw Washington, District of Columbia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5935

ID ng Isyu:

2490954

Submitted To:

DC 311

Category:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

134 beses

Lugar:

Shaw

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

16-00504407

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

DC Water never came back to repair sidewalk which is now a danger.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video