Overgrown Lots Đã lưu trữ

3009 Fendall Avenue Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2495522

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Overgrown Lots

Đã xem:

679 lần

Vùng lân cận:

Brookland Park

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash, overgrowth, blighted property

Mô tả

The backyard of this vacant property has trash and grass over a foot high. Vegetation is entering neighbors' yards


Vấn đề Lân cận

4 Bình luận

  • Được thừa nhận Code EnforcementSVH (Người dùng đã đăng ký)

  • RS (Người dùng đã đăng ký)

  • TBranchCE (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng TBranchCE (Người dùng đã đăng ký)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.