Illegal Dumping Mở

3250 Suter St Oakland, CA 94602, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

2500599

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Danh mục:

Illegal Dumping

Đã xem:

188 lần

Vùng lân cận:

Upper Peralta Creek-Bartlett

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

654384

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Dumped vehicle


  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video