Other Đã lưu trữ

410 21st Ave N St. Petersburg, FL 33704, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 95

ID Vấn đề:

2529171

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Đã xem:

462 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Wire hanging in alley behind 21st at North.


  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.