Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

General Environmental Concerns (DOEE) Kinilala

3032 Clinton St Ne Washington, DC 20018, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 205

ID ng Isyu:

2534169

Submitted To:

DC 311

Category:

General Environmental Concerns (DOEE)

Tiningnan:

1306 beses

Lugar:

Brentwood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

16-00523436

Nilagyan ng Tag:

hydrant

Deskripsyon

Broken fire hydrant


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video