Inacknowledge ni: Franklin, MA

Street Light Kinilala

60 Anthony Rd Franklin, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2545212

Submitted To:

Town of Franklin

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

1265 beses

Lugar:

Franklin

Inireport sa pamamagitan ng:

http://town.franklin.ma.us

Inireport:

noong

Deskripsyon

Street light at end of cul-de-sac is out.

ay nagtanong din...
T. What is the pole number?
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. What house or building number is the pole near?
S. 59 and 60
T. What type of pole is the light on?
S. Wood
T. What is the problem?
S. Light is completely out

Mga Isyu sa Kalapit

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video