Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Được thừa nhận

1100-1148 35th Street Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 7815

ID Vấn đề:

2557257

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

771 lần

Vùng lân cận:

Clawson

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

658315

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Trash and more trash


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video