Abandoned Pick Up Truck Buksan

312 North 31st Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

2599220

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Abandoned Cars

Tiningnan:

231 beses

Lugar:

Church Hill

Inireport:

noong

Deskripsyon

Abandoned white pick up truck. Inspection sticker expired. Been here so long the ivy is growing up the antenna.


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video