Được ghi nhận bởi: Burlington, VT

Pothole Được thừa nhận

105 Howard St Burlington, Vermont Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 68855

ID Vấn đề:

2604908

Submitted To:

Burlington, VT

Category:

Capital improvements and long-term projects

Đã xem:

1840 lần

Vùng lân cận:

Burlington Electric

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Patch is sunken and failed in places.


4 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video