Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Pothole Kinilala

2925 Bona St Oakland, CA 94601, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2605556

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

376 beses

Lugar:

Patten

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

661814

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Pothole on Bona Street btwn Fruitvale and Sunset, on the right side going up the hill toward Sunset. Closer to Fruitvale.


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video