Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Kinilala

2510 High Street Washington, District of Columbia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2610338

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Alley Repair Investigation

Tiningnan:

229 beses

Lugar:

Anacostia

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

16-00554524

Nilagyan ng Tag:

road safety

Deskripsyon

Aliens in a dangerous trip Hazard safety condition needs to be repaired and replaced


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video