Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Pothole Được thừa nhận

1400-1516 33rd Ave Oakland, CA 94601, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 9315

ID Vấn đề:

2620883

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Đã xem:

152 lần

Vùng lân cận:

Saint Elizabeth

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

634689

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Thank you Noel Gallo's interns


2 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video