Inacknowledge ni: Richmond, VA

Potholes Kinilala

3709 Midlothian Trpk Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1420

ID ng Isyu:

2624096

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Potholes

Tiningnan:

759 beses

Lugar:

Reedy Creek

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

312978

Nilagyan ng Tag:

pothole, trash

Deskripsyon

Potholes in Alley needs re-pavement and trash is also litered allthrough the alley


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video