Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Kinilala

400-432 21st St N St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

2625672

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

1871 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Tree overhangs 21st St N, between 4th Ave N and Dartmouth Ave N. Only can drive on one side of road.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. In alley/City right-or-way

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 1 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video