Bike Sharrows Icons Gone Inilagay sa Artsibo

347 Commonwealth Avenue Boston, MA 02115, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2629128

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Other

Tiningnan:

603 beses

Lugar:

Back Bay

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101001844473

Nilagyan ng Tag:

bike concern

Deskripsyon

At the crossover for bicyclists, all the painted bike sharrows markers are gone because of a bad road patch up. And only blocks away from that terrible accident last year too.


3 Komento

  • Kinilala Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

  • Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Boston Open311 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.