Inacknowledge ni: San Francisco (SF311)

Noise Issue Kinilala

801 Market St San Francisco, CA 94103, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2631372

Submitted To:

SF311

Kategorya:

Noise Issue

Tiningnan:

375 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

576ecbb2df8692b71f5a8b2f

Nilagyan ng Tag:

noise complaint

Deskripsyon

There is drummers by the corner of the store Old Navy, it's way too loud, sounds are bouncing of the walls.

ay nagtanong din...
T. Nature of Request
S. Other

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video