Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Kinilala

697 17th Ave S St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 188355

ID ng Isyu:

2643628

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

53 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Per csr to parks. Please trim trees over street. In front of 697 17th ave s.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. On private property

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video