City Street Signs Inilagay sa Artsibo

1 Dalton Parkway Salem, MA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2660524

Submitted To:

City of Salem

Kategorya:

City Street Signs

Tiningnan:

55 beses

Lugar:

City of Salem

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

The Speed Limit 25 mph sign is knocked down and laying on the ground.

ay nagtanong din...
T. What type of sign is it?
S. Speed limit
T. Is this request concerning a new, damaged or missing sign?
S. Damaged

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.