Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Kinilala

234 Beach Dr Ne St Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 110225

ID ng Isyu:

2673591

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

2091 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

PER CSR- TREE RAISE UP AT 3574 10TH ST NE. PLEASE FORWARD TO PARKS (E1CONTE).

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. In alley/City right-or-way

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 1 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video