Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Được thừa nhận

331 Peabody St Nw Washington, DC 20011, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 29865

ID Vấn đề:

2679832

Submitted To:

DC 311

Category:

Alley Repair Investigation

Đã xem:

711 lần

Vùng lân cận:

Fort Totten-Upper Northeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00582596

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


1 Bình luận

  • Được thừa nhận DC 311 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video